| SEMI RƠ MOOC BEN CHITIAN 3 TRỤC THÙNG U | |
| Model | EXQ9400ZT |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025 |
| Nhà sản xuẩt | CHITIAN MOTOR CO., LTD |
| Công thức bánh xe | Mooc ben 3 trục |
| Kích Thước | - Kích thước Dài x Rộng x Cao : 9300x2500x3350mm |
| - Kích thước thùng : 8600x2390x1290 mm | |
| *Thể tích thực 25 m3 | |
| Cầu / Trục | -Hãng sản xuất : CHITIAN MOTOR |
| - Chịu tải: 13000kg | |
| - Khoảng cách trục : 4520+ 1310+1310mm | |
| Tải trọng | -Khối lượng bản thân : 8100 kg |
| -Khối lượng hàng hóa TK : 31900 kg | |
| -Khối lượng hàng hóa cho phép TGGT: 28800kg | |
| Chân Chống Mooc | JOST A400C (chịu tải lên tới 80 tấn) |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép/ phanh tang trống, có lốc kê. |
| Hệ thống điện | - 24 V/ thiết kế đèn hiện đại |
| Qui cách lốp | -12R22.5 (Lốp không săm + 01 lốp dự phòng) |
| Vân lốp : gai vuông | |
| Hệ thống Nâng Ben | - Loại tháp nâng thủy lực : CHITIAN + GEORG ( Nhà máy ủy quyền Hyva ) |
| *Bảo Hành theo Mooc | |
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



