Màu xe :
| XE BEN SHACMAN H3000S 6X4 CUMMINS 385HP THÙNG VUÔNG | |
| Model xe | Model: SX3250MB3541 |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5 |
| Nhà sản xuẩt | Tập đoàn SHACMAN |
| C. thức bánh xe | 6x4 |
| Khung xe (Chassis) | 2 lớp 8+7 mm |
| Model động cơ | - Động cơ: M10E5 385– động cơ chính hãng của CUMMINS |
| - tiêu chuẩn khí xả: EURO V – Dung tích xi-lanh : 9900/283 (ml/kw) | |
| - Công suất lớn nhất: 385HP | |
| Tự trọng xe | - 14950 kg |
| Tải trọng | - 8920 kg |
| Kích Thước Bao | 7780 x 2500 x 3420 mm |
| Kích thước thùng hàng | 5100 x 2300 x 630 mm, thùng Vuông |
| Thể tích 7,2m3 | |
| Cabin | Cabin Cao Cấp H3000S ( Cabin có giường nằm, có điều hoà, radio, nghe nhạc Bluetoot,) |
| Hộp số | - Model hộp số : FAST 12JSD200T-B, hộp vỏ nhôm. Bộ trích lực PTO QHG50 |
| Loại Số 12 tiến, 2 số lùi. | |
| Bộ li hợp | - Côn dẫn động thủy lực có trợ lực hơi |
| Cầu xe | Hãng sản xuất : HANDE |
| - Cầu trước HD 9,5T, Cầu sau HD 16T | |
| Tỷ số truyền: 5.262 | |
| Hệ thống nhíp | - Nhíp trước 10 lá, nhíp sau 12 |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép, có lốc kê. |
| Thùng dầu | - Thùng dầu làm bằng hợp kim có khóa nắp thùng 300 L |
| Hệ thống lái | - trợ lực lái bằng thủy lực |
| Hệ thống điện | - 24 V, 2 ắc qui mỗi cái 12V, 165Ah |
| Qui cách lốp | - 12.00R20 ( 01 lốp dự phòng) |
| Bảo Hành | Bảo hành 1 năm |
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



