Màu xe :
| XE BEN SHACMAN X5000 8X4 WEICHAI 400HP THÙNG VUÔNG | |
| Model xe | Model: SX33106C3261 |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5 |
| Nhà sản xuẩt | Tập đoàn SHACMAN |
| C. thức bánh xe | 8x4 |
| Khung xe (Chassis) | 2 lớp 850x300(8+7)mm |
| Model động cơ | - Động cơ: WP12.400E50– động cơ chính hãng của WEICHAI |
| - tiêu chuẩn khí xả: EURO V – Dung tích xi-lanh : 11596ml | |
| - Công suất lớn nhất/ tốc độ quay : 294/1900 (kW/r/min) | |
| - Công Suất : 400hp | |
| Tự trọng xe | - 17500 kg |
| Tải trọng | - 13370 kg |
| Kích Thước Bao | 9260 x 2500 x 3420 mm |
| Kích thước thùng hàng | 6500 x 2300 x 680 mm thùng Vuông |
| Thể tích 10,1m3 | |
| Cabin | Cabin Cao Cấp X5000 (Cabin có giường nằm, ghế hơi, kính điện và sấy khô, có điều hoà tự động, radio, nghe nhạc Bluetooth, lọc khô lọc ướt) |
| Màu sắc : Nâu/ Xám | |
| Hộp số | - Model hộp số : FAST 12JSD200T-B, bộ trích lực PTO QHG50, trợ lực số hơi |
| Loại Số 12 tiến, 2 số lùi. | |
| Bộ li hợp | - Côn dẫn động thủy lực có trợ lực hơi |
| Cầu xe | Hãng sản xuất : HANDE |
| - Cầu trước HD 9,5T, Cầu sau HD 16T | |
| Tỷ số truyền: 5.262 | |
| Hệ thống nhíp | - Nhíp trước 14 lá, nhíp sau 12 |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép, có lốc kê. |
| Thùng dầu | - Thùng dầu làm bằng hợp kim có khóa nắp thùng 360 L |
| Hệ thống lái | - trợ lực lái bằng thủy lực |
| Hệ thống điện | - 24 V, 2 ắc qui mỗi cái 12V, 165Ah |
| Qui cách lốp | - 12.00R20 ( 01 lốp dự phòng) |
| Bảo Hành | Bảo hành 1 năm |
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



