Màu xe :
Model xe Model: SX4259XD4F2
Năm sản xuất Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5
Nhà sản xuẩt Tập đoàn SHACMAN
| XE ĐẦU KÉO ĐẦU THẤP SHACMAN X5000 6X4 CUMMINS 460HP CẦU LÁP | |
| Model xe | Model: SX4259XD4F2 |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5 |
| Nhà sản xuẩt | Tập đoàn SHACMAN |
| C. thức bánh xe | 6x4 |
| Khung xe (Chassis) | - (940-850)x300(8) mm kết hợp nhiều hệ thống giằng treo mới, xương và lớp lót sắt xi dày ,tăng kết cấu vững chắc cho sắt xi. |
| Model động cơ | - Động cơ: M10E5-460 – động cơ chính hãng của CUMMINS |
| - Công Suất : 460hp, 9900ml/338kw | |
| - tiêu chuẩn khí xả: EURO V | |
| Tự trọng xe | - 8550 kg |
| Tải trọng kéo theo | - 39.320 kg |
| Kích trước bao | - 6870x 2500 x 3175 mm – Khoảng cách trục : 3175+1400mm |
| Cabin | - Cabin đầu thấp sang trọng X5000( Cabin nâng điện, ghế hơi thông gió, màn hình 10 in, có 1 giường nằm, có điều hoà, radio, nghe nhạc Bluetoot, vô lăng đa chức năng, ga tự động CURISE CONTROL, nguộn điện 220V 1200W, ETA, kính điện và sấy khô ) |
| - Màu sắc cabin: Tùy chọn | |
| Hộp số | - Model hộp số : FAST 12JSD200TA-B . Có đồng tốc |
| - Loại Số 12 tiến, 2 số lùi. | |
| - Nhà sản xuất Fast Gear. | |
| Bộ li hợp | - Côn dẫn động thủy lực có trợ lực hơi |
| Cầu xe | - Hãng sản xuất : HANDE |
| - Cầu trước HD 7,5T , Cầu sau HD 13T | |
| - Tỷ số truyền: 4.111 | |
| Hệ thống nhíp | - Nhíp trước 3 lá, nhíp sau 5 bản dày |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép, có lốc kê. |
| Thùng dầu | - Thùng dầu làm bằng hợp kim có khóa nắp thùng 500L |
| Hệ thống lái | - Z03-3411010 - trợ lực lái bằng thủy lực |
| Hệ thống điện | - 24 V, 2 ắc qui mỗi cái 12V 180Ah |
| Qui cách lốp | - 12R22.5 ( 01 lốp dự phòng) |
| Bảo Hành | Bảo hành 3 năm. Không giới hạn số KM |
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



