| XE MỎ SHACMAN 55T 6X4 CUMMINS 420HP | |
| Model xe | Model: SX3555PV404C |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO III |
| Nhà sản xuẩt | Tập đoàn SHACMAN |
| C. thức bánh xe | 6x4 |
| Khung xe (Chassis) | 3 lớp 850x320(8+7+8)mm |
| Model động cơ | - Động cơ: ISME420 30 - động cơ chính hãng của CUMMINS |
| - tiêu chuẩn khí xả: EURO III – Dung tích xi-lanh : 10800ml | |
| - Công suất lớn nhất/ tốc độ quay : 300.6/1900 (kW/r/min) | |
| - Công Suất : 420hp | |
| Tự trọng xe | - 19660 kg |
| Tải trọng | - 35275 kg |
| Kích Thước Bao | 9860 x 2650 x 3940 mm |
| Kích thước thùng hàng | 5800 x 2350 x 1800 mm thùng U, đáy 10 thành 8mm |
| Thể tích 24m3 | |
| Cabin | Cabin Mỏ quặng dụng (Cabin có giường nằm, ghế hơi, có điều hoà, radio, nghe nhạc Bluetooth, lọc khô lọc ướt) |
| Màu sắc : Vàng | |
| Hộp số | - Model hộp số : FAST 12JSD200T-B |
| Loại Số 12 tiến, 2 số lùi. | |
| Bộ li hợp | - Côn dẫn động thủy lực có trợ lực hơi |
| Cầu xe | Hãng sản xuất : HANDE |
| - Cầu trước HD 12,5T , Cầu sau HD 23T | |
| Tỷ số truyền: 8.88 | |
| Hệ thống nhíp | - Nhíp trước 10 lá, nhíp sau 12 lá |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép, có lốc kê. |
| Thùng dầu | - Thùng dầu làm bằng hợp kim có khóa nắp thùng 400 L |
| Hệ thống lái | - trợ lực lái bằng thủy lực |
| Hệ thống điện | - 24 V, 2 ắc qui mỗi cái 12V, 165Ah |
| Qui cách lốp | - 12.00R24 24PR ( 01 lốp dự phòng) |
| Bảo Hành | Bảo hành 1 năm |
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



