Màu xe :
Model xe Model: SX5258GJBHS404C Năm sản xuất Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5 Nhà sản xuẩt Tập đoàn SHACMAN
| XE TRỘN BÊ TÔNG SHACMAN H3000S 6X4 CUMMINS 360HP 10M3 | |
| Model xe | Model: SX5258GJBHS404C |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5 |
| Nhà sản xuẩt | Tập đoàn SHACMAN |
| C. thức bánh xe | 6x4 |
| Khung xe (Chassis) | 2 lớp 8+7 mm |
| Model động cơ | - Động cơ: M10E5 360– động cơ chính hãng của CUMMINS |
| - tiêu chuẩn khí xả: EURO V – Dung tích xi-lanh : 9900/265 (ml/kw) | |
| - Công suất lớn nhất: 360hp | |
| Tự trọng xe | - 14150 kg |
| Tải trọng | - 9720 kg |
| Kích Thước Bao | 8970 x 2500 x 3910 mm |
| Kích thước thùng hàng | Thể tích 10m3 |
| Hề thống thủy lực | Bơm và motor của EATON Mỹ, máy giảm tốc PMP Ý, téc nước 450L |
| Cabin | Cabin Cao Cấp H3000S ( Cabin đầu thấp 1 giường nằm, khóa điện điều kiện từ xa, có điều hoà, radio, nghe nhạc Bluetooth, kính điện sấy khô, đèn LED, vô lăng đa chức năng) |
| Màu sắc : Trắng | |
| Hộp số | - Model hộp số : FAST 10JSD180T, hộp vỏ sát |
| Loại Số 10 tiến, 2 số lùi. | |
| Bộ li hợp | - Côn dẫn động thủy lực có trợ lực hơi |
| Cầu xe | Hãng sản xuất : HANDE |
| - Cầu trước HD 9,5T, Cầu sau HD 16T | |
| Tỷ số truyền: 4.769 | |
| Hệ thống nhíp | - Nhíp trước 10 lá, nhíp sau 12 lá |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép, có lốc kê. |
| Thùng dầu | - Thùng dầu làm bằng hợp kim có khóa nắp thùng 400 L |
| Hệ thống lái | - trợ lực lái bằng thủy lực |
| Hệ thống điện | - 24 V, 2 ắc qui mỗi cái 12V, 165Ah |
| Qui cách lốp | - 12.00R20( 01 lốp dự phòng) |
| Bảo Hành | Bảo hành 1.5 năm |
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



