Màu xe :
| XE TRỘN BÊ TÔNG SHACMAN H3000S 6X4 WEICHAI 340HP 10M3 | |
| Model xe | Model: SX5258GJBHR404 |
| Năm sản xuất | Sản xuất 2025- thiết kế mẫu mới EURO 5 |
| Nhà sản xuẩt | Tập đoàn SHACMAN |
| C. thức bánh xe | 6x4 |
| Khung xe (Chassis) | 2 lớp 8+7 mm |
| Model động cơ | - Động cơ: WP8.340E51– động cơ chính hãng của WEICHAI |
| - tiêu chuẩn khí xả: EURO V – Dung tích xi-lanh : 7800/250 (ml/kw) | |
| - Công suất lớn nhất: 340hp | |
| Tự trọng xe | - 13940 kg |
| Tải trọng | - 9930 kg |
| Kích Thước Bao | 8970 x 2500 x 3910 mm |
| Kích thước thùng hàng | Thể tích 10m3 |
| Hề thống thủy lực | Bơm và motor của EATON Mỹ, máy giảm tốc PMP Ý, téc nước 450L |
| Cabin | Cabin Cao Cấp H3000S ( Cabin đầu thấp 1 giường nằm, khóa điện điều kiện từ xa, có điều hoà, radio, nghe nhạc Bluetooth, kính điện sấy khô, đèn LED, vô lăng đa chức năng) |
| Màu sắc : Trắng | |
| Hộp số | - Model hộp số : FAST 10JSD140T, hộp vỏ sát |
| Loại Số 10 tiến, 2 số lùi. | |
| Bộ li hợp | - Côn dẫn động thủy lực có trợ lực hơi |
| Cầu xe | Hãng sản xuất : HANDE |
| - Cầu trước HD 9,5T, Cầu sau HD 16T | |
| Tỷ số truyền: 5.262 | |
| Hệ thống nhíp | - Nhíp trước 10 lá, nhíp sau 12 lá |
| Hệ thống phanh | - Phanh hơi hai mạch kép, có lốc kê. |
| Thùng dầu | - Thùng dầu làm bằng hợp kim có khóa nắp thùng 400 L |
| Hệ thống lái | - trợ lực lái bằng thủy lực |
| Hệ thống điện | - 24 V, 2 ắc qui mỗi cái 12V, 165Ah |
| Qui cách lốp | - 12.00R20 ( 01 lốp dự phòng) |
| Bảo Hành | Bảo hành 1.5 năm |

XE TRỘN BÊ TÔNG SHACMAN H3000S 6X4 WEICHAI 340HP 10M3 được sản xuất 2025 - thiết kế mẫu mới EURO 5 với ấn tượng đầu tiên là sang trọng , khoẻ mạnh với 6 chân vô cùng chắc chắn , tự trọng xe 13070 kg tải trọng xe 16800 kg vô cùng vững chắc.
Kích thước thùng hàng : Thể tích 10m3 có thể mang theo số lượng bê tông lớn.
Hề thống thủy lực : Bơm và motor của EATON Mỹ, máy giảm tốc PMP Ý, téc nước 450L

XE TRỘN BÊ TÔNG SHACMAN H3000S 6X4 WEICHAI 340HP 10M3 được trang bị hệ thống cabin tập trung vào sự thoải mái, tiện nghi, và an toàn cho tài xế trong các chuyến hành trình dài và môi trường công trường khắc nghiệt.

Ghế lái là ghế hơi có thể điều chỉnh đa hướng (lên xuống, độ cao, độ nghiêng), giảm rung lắc và mệt mỏi cho tài xế. Khoảng cách ghế và vô lăng thoải mái giúp tài xế thoải mái trên chuyến hành trình dài

Mặt ga-lăng lớn, chắc chắn, trợ lực lái bằng thủy lực kết hợp nhiều nút điều khiển xe trên vô lăng. Hệ thống đồng hồ sau vô lăng dễ quan sát được tốc độ và các chỉ số quan trọng khác.

Hệ thống các nút điều khiển tích hợp ở cửa xe vô cùng tiện lợi cho tài xế có thể điều khiển các hoạt động của xe.

Xe được trang bị hệ thống các nút điều khiển có điều hoà thoáng mát, hệ thống radio, nghe nhạc Bluetoot đầy đủ .

Giường năm được trang bị rộng rãi, đệm êm giúp tài xế có chỗ nghỉ ngơi thoải mái trong các chuyến đi dài.

XE TRỘN BÊ TÔNG SHACMAN H3000S 6X4 WEICHAI 340HP 10M3 sử dụng động cơ tới từ thương hiệu Weichai với mã hiệu WP8.340E51– động cơ chính hãng của WEICHAI, EURO V – Dung tích xi-lanh : 7800/250 (ml/kw) Công suất lớn nhất/ tốc độ quay 340 . Động cơ công suất phù hợp với môi trường làm việc khắc nghiệt tại các công trình xây dựng. Xe đạt tiêu chuẩn khí thải Euro 5 tiết kiệm nhiên liệu và thân thiện với môi trường đáp ứng đầy đủ các tiêu chí của cục đăng kiểm Việt Nam.

Hộp số của xe mã hiệu Fast 12JSD160T, hộp vỏ nhôm Loại Số 12 tiến, 2 số lùi . Hộp số tới từ thương hiệu Fast một trong những thương hiệu uy tín đang được sử dụng rộng rãi trên các dòng xe tải, xe ben, xe đầu kéo trên toàn thế giới với độ uy tín và chất lượng cao cho khả năng sang số mượt mà, nhẹ nhàng.

Bình dầu của xe sử dụng bình nhôm có tính thẩm mỹ cao, trọng lượng nhẹ, độ bền tốt, dễ dàng vệ sinh, dung tích cao lên tới 400 L thoải mái đi cung đường dài.

Hệ thống nhíp với nhíp trước 10 lá, nhíp sau 12 lá giúp xe có độ đàn hồi tốt, khả năng chịu tải cao.

Bộ cầu xe với hãng sản xuất HANDE với Cầu trước HD 9,5T, Cầu sau HD 16T với tỷ số truyền: 5.262 mang lại cho xe khả năng chở hàng vượt trội, di chuyển lướt xe không bị gằn máy, tiết kiệm nhiên liệu.
W1 khu đất dịch vụ HH , đường Phạm Hùng , quận Nam Từ Liêm , TP Hà Nội
Km3, Ql2, Thôn Xuân Mai, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ.
Tel:1800.8888.00
Tel: 0869 585 881
Website: https://shacman.vn/
Đăng ký nhận thông tin của chúng tôi để có thể trở thành người đầu tiên nhận được thông báo về các chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi.
Copyright © 2025 Shacman Việt Nam



